|
|
Liên kết website
Sở, Ban, Ngành UBND Huyện, Thị xã, Thành phố TRƯỜNG THCS LÊ XUAN CÁC TRƯỜNG HỌC Trung tâm Giám sát, Điều hành đô thị thông minh IOC
| | |
|
Đảng ủy xã Quảng Thái tổ chức Hội nghị học tập, quán triệt, tuyên truyền, triển khai thực hiện các nội dung Hội nghị Trung ương 8, khóa 12 và Chỉ thị 05 chuyên đề năm 2019 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 17/01/2019![](/UploadFiles/TinTuc/2019/1/16/6.jpg) | Đồng chí Trần Hải - HUV - Bí thư Đảng ủy xã phát biểu khai mạc Hội nghị |
Thực hiện Kế hoạch số 46-KH/HU, ngày 28/11/2018 của Ban Thường vụ Huyện ủy Quảng Điền, ngày 16/01/2019, Đảng ủy xã Quảng Thái tổ chức Hội nghị học tập, quán triệt, tuyên truyền, triển khai thực hiện các nội dung Hội nghị Trung ương 8, khóa 12 của Đảng và Chỉ thị số 05 chuyên đề năm 2019 về đẩy mạnh học tập, làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh.
Hội nghị được nghe đồng chí Phạm Công Trà - Phó trưởng Ban Tuyên giáo Huyện ủy truyền đạt một số nội dung cơ bản Hội nghị Trung ương 8, khóa 12 của Đảng và Chỉ thị số 05 chuyên đề 2019 về đẩy mạnh học tập, làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh.
Một số hình ảnh tại Hội nghị
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/1/16/3.jpg)
Đ/c Phạm Công Trà - Phó Ban Tuyên giáo Huyện ủy trực tiếp truyền đạt các nội dung cơ bản tại Hội nghị
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/1/16/2.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/1/16/1.jpg)
Đảng viên tham dự Hội nghị Hồ Hoàng Vương - Văn phòng Đảng ủy Các tin khác
| |
|
| Thống kê truy cập Truy cập tổng 10.461.409 Truy cập hiện tại 8.587
|
|