|
|
Liên kết website
Sở, Ban, Ngành UBND Huyện, Thị xã, Thành phố TRƯỜNG THCS LÊ XUAN CÁC TRƯỜNG HỌC Trung tâm Giám sát, Điều hành đô thị thông minh IOC
| | |
|
Phó Chủ tịch UBND tỉnh Phan Thiên Định tiếp công dân định kỳ tại UBND xã Quảng Thái ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 28/02/2019![](/UploadFiles/TinTuc/2019/2/27/52684452_780056362350606_2040992515171024896_n1.jpg) | Toàn cảnh buổi tiếp công dân |
Sáng ngày 27 tháng 02 năm 2019, Ông Phan Thiên Định-Phó Chủ tịch UBND tỉnh Thừa Thiên Huế đã có buổi tiếp công dân tại địa bàn xã Quảng Thái. Cùng dự buổi tiếp công dân có ông Nguyễn Quang Tuấn - Ủy viên Thường trực, Trưởng ban Kinh tế ngân sách HĐND tỉnh; Ông Nguyễn Đình Đức - Chủ tịch UBND huyện; Ông Quách Nhơn - Phó chủ tịch HĐND huyện Quảng Điền và cùng các đại diện lãnh đạo các phòng ban liên quan.
Về phía lãnh đạo xã có ông Trần Hải - HUV - Bí thư Đảng ủy, ông Trần Đức- PBT Đảng ủy- Chủ tịch HĐND, ông Lê Ngọc Bảo - HUV- PBT Đảng ủy-Chủ tịch UBND xã Quảng Thái; đồng chí Phạm công Phước - Phó Chủ tịch UBND xã Quảng Thái.
Trong buổi tiếp công dân, lãnh đạo tỉnh đã tiếp nhận 02 kiến nghị của người dân, trong đó, một kiến nghị của công dân đến từ thị xã Hương Trà liên quan đến lĩnh vực chính sách hỗ trợ nhà ở cho người có công theo Quyết định 22/2013/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ; một kiến nghị của ông Hồ Đức Hòa- xã Quảng Thái liên quan đến lĩnh vực đất đai.
Sau khi đại diện lãnh đạo UBND xã báo cáo kết quả quá trình giải quyết kiến nghị của công dân, các đồng chí lãnh đạo tỉnh, huyện đã giải thích, làm rõ, hướng dẫn cho công dân về các quy trình, trình tự các bước và cơ quan cụ thể giải quyết các kiến nghị của người dân. Sau khi giải thích, hướng dẫn, các công dân đã đồng tình và vui vẻ tiếp thu và tiếp tục các thủ tục theo quy định.
Một số hình ảnh tại buổi Tiếp công dân
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/2/27/52859658_2303225546624921_1528399485632249856_n(1).jpg)
Tiếp công dân tới liên hệ làm việc
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/2/27/53080031_635815360208377_4977582408451751936_n.jpg)
Lãnh đạo cấp trên tiếp công dân tại xã Quảng Thái
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/2/27/53039188_315162765808306_5083215204951523328_n(1).jpg)
Lãnh đạo cấp trên lắng nghe tâm tư nguyện vọng của công dân
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/2/27/52971436_566310643854851_944132909441220608_n.jpg)
Trần Nam Thanh - VP TK Các tin khác
| |
|
| Thống kê truy cập Truy cập tổng 10.460.349 Truy cập hiện tại 7.842
|
|