|
|
Liên kết website
Sở, Ban, Ngành UBND Huyện, Thị xã, Thành phố TRƯỜNG THCS LÊ XUAN CÁC TRƯỜNG HỌC Trung tâm Giám sát, Điều hành đô thị thông minh IOC
| | |
|
Chi bộ Trường Tiểu học Quảng Thái tổ chức Lễ kết nạp đảng viên mới ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 24/08/2019![](/UploadFiles/TinTuc/2019/8/23/1.jpg) | Đ/c Trần Cho - ĐUV, Bí thư chi bộ trao quyết định kết nạp đảng viên mới cho đ/c Hoàng Ngát |
Căn cứ Điều 4, Điều lệ Đảng Cộng sản Việt Nam; Căn cứ Quyết định số 1408-QĐ/HU, ngày 08/8/2019 của Ban Thường vụ Huyện ủy Quảng Điền về kết nạp đảng viên. Được sự nhất trí của Ban Thường vụ Đảng ủy xã Quảng Thái. Ngày 23/8/2019, Chi bộ Trường Tiểu học Quảng Thái tổ chức Lễ kết nạp đảng viên mới cho đồng chí Hoàng Ngát. Tham dự buổi lễ có đồng chí Trần Đức - PBT Thường trực Đảng ủy, Chủ tịch HĐND xã; đồng chí Hồ Hoàng Vương - cán bộ phụ trách Văn phòng, Tổ chức Đảng ủy; đồng chí Trần Cho - ĐUV - Bí thư chi bộ nhà trường cùng toàn bộ đảng viên trong chi bộ.
Tại buổi lễ kết nạp, đồng chí Trần Cho - thay mặt chi ủy đọc quyết định kết nạp đảng viên, trao quyết định kết nạp đảng viên cho đồng chí Hoàng Ngát; đồng thời nêu rõ nhiệm vụ, quyền hạn của đảng viên, nhiệm vụ của chi bộ và phân công đảng viên chính thức giúp đỡ đảng viên dự bị.
Đồng chí Trần Đức - thay mặt Ban Thường vụ Đảng ủy ghi nhận sự nổ lực của chi bộ trong công tác phát triển đảng viên mới, quá trình rèn luyện, phấn đấu bền bỉ, không ngừng nghỉ của đồng chí Hoàng Ngát để hôm nay được vinh dự đứng vào hàng ngũ của Đảng. Bên cạnh đó, đồng chí cũng hy vọng rằng, trong thời gian dự bị, đồng chí Hoàng Ngát tiếp tục phấn đấu hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao, xứng đáng là người đảng viên Đảng Cộng sản Việt Nam.
Một số hình ảnh tại buổi lễ kết nạp đảng viên mới
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/8/23/3.jpg)
đ/c Trần Cho - BT Chi bộ trao quyết định kết nạp đảng viên cho đ/c Hoàng Ngát
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/8/23/4.jpg)
Đồng chí Hoàng Ngát - đọc thời tuyên thệ và lắng nghe dặn dò của đ/c Bí thư chi bộ
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/8/23/9.jpg)
Phát biểu chỉ đạo của đồng chí Trần Đức - PBT TT Đảng ủy, Chủ tịch HĐND xã
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/8/23/7.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/8/23/5.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/8/23/6.jpg)
Đại biểu tham dự buổi lễ Hồ Hoàng Vương - Văn phòng Đảng ủy Các tin khác
| |
|
| Thống kê truy cập Truy cập tổng 10.433.321 Truy cập hiện tại 9.191
|
|