Về phía lãnh đạo xã có ông Trần Hải - HUV - Bí thư Đảng ủy, ông Trần Đức- PBT Đảng ủy- Chủ tịch HĐND, ông Lê Ngọc Bảo - HUV- PBT Đảng ủy-Chủ tịch UBND xã Quảng Thái; đồng chí Phạm công Phước - Phó Chủ tịch UBND xã Quảng Thái.
Trong buổi tiếp công dân, lãnh đạo tỉnh đã tiếp nhận 02 kiến nghị của người dân, trong đó, một kiến nghị của công dân đến từ thị xã Hương Trà liên quan đến lĩnh vực chính sách hỗ trợ nhà ở cho người có công theo Quyết định 22/2013/QĐ-TTg của Thủ tướng Chính phủ; một kiến nghị của ông Hồ Đức Hòa- xã Quảng Thái liên quan đến lĩnh vực đất đai.
Sau khi đại diện lãnh đạo UBND xã báo cáo kết quả quá trình giải quyết kiến nghị của công dân, các đồng chí lãnh đạo tỉnh, huyện đã giải thích, làm rõ, hướng dẫn cho công dân về các quy trình, trình tự các bước và cơ quan cụ thể giải quyết các kiến nghị của người dân. Sau khi giải thích, hướng dẫn, các công dân đã đồng tình và vui vẻ tiếp thu và tiếp tục các thủ tục theo quy định.
Một số hình ảnh tại buổi Tiếp công dân
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/2/27/52859658_2303225546624921_1528399485632249856_n(1).jpg)
Tiếp công dân tới liên hệ làm việc
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/2/27/53080031_635815360208377_4977582408451751936_n.jpg)
Lãnh đạo cấp trên tiếp công dân tại xã Quảng Thái
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/2/27/53039188_315162765808306_5083215204951523328_n(1).jpg)
Lãnh đạo cấp trên lắng nghe tâm tư nguyện vọng của công dân
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/2/27/52971436_566310643854851_944132909441220608_n.jpg)