Tham dự Hội nghị có đồng chí Trần Hải - HUV, Bí thư Đảng ủy xã, đồng chí Trần Đức - PBTTT Đảng ủy, Chủ tịch HĐND xã, đồng chí Lê Ngọc Bảo - HUV - PBT Đảng ủy, Chủ tịch UBND xã cùng các đồng chí trong Ban Thường vụ Đảng ủy, các đồng chí Đảng ủy viên, Bí thư các Chi bộ và các đồng chí trưởng các ban, ngành, đoàn thể cấp xã.
Hội nghị được nghe đồng chí Trần Đức - PBTTT Đảng ủy, Chủ tịch HĐND xã báo cáo khái quát tình hình thực hiện Nghị quyết của Đảng ủy 06 tháng đầu năm 2019 và nhiệm vụ 06 tháng cuối năm 2019; đồng chí Văn Đức Xàng - ĐUV, CHT BCH QS xã báo cáo tổng kết tình hình triển khai thực hiện Quyết định số 49/2015/QĐ-TTg, ngày 14/10/2015 về một số chế độ, chính sách đối với dân công hỏa tuyến tham gia kháng chiến chống Pháp, chống Mỹ, chiến tranh bảo vệ Tổ quốc và làm nhiệm vụ quốc tế.
Hội nghị cũng được nghe nhiều ý kiến góp ý của các đại biểu về phương hướng triển khai thực hiện nhiệm vụ 06 tháng cuối năm 2019, về thực hiện Đề án Ngày Chủ Nhật Xanh, về công tác phòng, chống dịch Tả lợn Châu phi,...
Một số hình ảnh tại Hội nghị
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/6/21/3.jpg)
Đ/c Trần Hải - HUV, Bí thư Đảng ủy xã phát biểu khai mạc Hội nghị
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/6/21/6.jpg)
Đ/c Trần Đức - PBTTT Đảng ủy, CT HĐND xã b/c sơ kết tình hình thực hiện NQ
của Đảng ủy 06 tháng đầu năm 2019 và nhiệm vụ 06 tháng cuối năm 2019.
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/6/21/1.jpg)
Đ/c Văn Đức Xàng - ĐUV, CHT BCH QS xã b/c tổng kết tình hình triển khai thực hiện Quyết định số 49/2015/QĐ-TTg, ngày 14/10/2015 về một số
chế độ, chính sách đối với dân công hỏa tuyến tham gia kháng chiến chống Pháp, chống Mỹ, chiến tranh bảo vệ Tổ quốc và làm nhiệm vụ quốc tế.
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/6/21/2.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/6/21/8.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/6/21/7.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/6/21/10.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/6/21/9.jpg)
Đại biểu tham gia thảo luận tại Hội nghị