Tuyến đường nội đồng cảng họ Lê nối từ tỉnh lộ 4 đi thôn Trung Làng, xã Quảng Thái với chiều dài 439,7m, Nền đường rộng 5,0m; Bê tông dày 18cm, rộng 3,5m; Lề đường rộng: 2 x 0,75m.
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/7/14/edcbfa5711ddf483adcc.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/7/14/d578ed4b3380d7de8e91.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/7/14/03d45f97815c65023c4d.jpg)
Tổng mức đầu tư: 1.000.000 đồng. từ Nguồn vốn: - Vốn Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững: 850 triệu đồng; Vốn huyện hỗ trợ, ngân sách xã, nhân dân đóng góp và nguồn huy động hợp pháp khác: 150 triệu đồng (trong đó Nhân dân đóng góp: 18 triệu đồng).do Công ty TNHH XDTM Hùng Hậu thi công.
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/7/14/e4f4fcd32218c6469f09.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/7/14/747a99584793a3cdfa82.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/7/14/ca2b9c90435ba705fe4a.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/7/14/4d147beba420407e1931.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/7/14/490471c3ae084a561319.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/7/14/7bfef91426dfc2819bce(1).jpg)
Đến nay, tuyến đường đã hoàn thành, sẽ tạo điều kiện thuận lợi ết nối giao thông đi lại từ tỉnh lộ 4 đi thôn Trung Làng, đặc biệt, tạo điều kiện thuận lợi trong việc lưu thông, vận chuyển và phục vụ sản xuất vùng ruộng trong khu vực này.