Tham dự hội nghị có đồng chí Trần Hải – HUV, Bí thư Đảng ủy xã; đồng chí Trần Đức - PBTTT Đảng ủy, CT HĐND xã; đồng chí Lê Ngọc Bảo - HUV, PBT Đảng ủy, Chủ tịch UBND xã; các đồng chí trong Ban Thường vụ Đảng ủy và các đồng chí Cấp ủy viên chi bộ thôn Đông Hồ.
Tại hội nghị, đồng chí Hồ Phép – Bí thư chi bộ thôn thay mặt cấp ủy thông qua dự thảo báo cáo chính trị chi bộ Đông Hồ, đề án nhân sự trình đại hội chi bộ nhiệm kỳ 2020 - 2022; đồng chí Hồ Viết Chử - Phó Bí thư chi bộ thay mặt cấp ủy thông qua dự thảo báo cáo kiểm điểm chi ủy nhiệm kỳ 2017 – 2020.
Sau quá trình thảo luận, đóng góp ý kiến của các đồng chí trong BTV Đảng ủy, đồng chí Trần Hải – HUV, Bí thư Đảng ủy xã kết luận một số nội dung trọng tâm như sau:
+ Thống nhất như các ý kiến đóng góp của các đ/c trong Ban Thường vụ Đảng ủy, đề nghị cấp ủy chi bộ thôn Đông Hồ chỉnh sửa và hoàn thiện báo cáo cũng như các văn kiện đại hội theo đúng thời gian quy định.
+ Nhất trí thông qua đề án nhân sự chi bộ thôn Đông Hồ, nhiệm kỳ 2020 - 2022.
+ Ấn định thời gian tổ chức đại hội chi bộ thôn Đông Hồ, nhiệm kỳ 2020 - 2022 vào ngày 15/12/2019 (chủ nhật).
Một số hình ảnh tại hội nghị