|
|
Liên kết website
Sở, Ban, Ngành UBND Huyện, Thị xã, Thành phố TRƯỜNG THCS LÊ XUAN CÁC TRƯỜNG HỌC Trung tâm Giám sát, Điều hành đô thị thông minh IOC
|
|
|
Quảng Thái tổ chức Hội nghị triển khai kế hoạch phát triển kinh tế- xã hội năm 2020 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 21/01/2020![](/UploadFiles/TinTuc/2020/1/20/hncb7.jpg) | Tại Hội nghị |
Sáng ngày 20 tháng 01 năm 2020, tại Hội trường Nhà văn hóa xã, UBND xã Quảng Thái tổ chức Hội nghị triển khai Kế hoạch phát triển kinh tế - xã hội năm 2020 do đồng chí Lê Ngọc Bảo- HUV - PBT Đảng ủy- Chủ tịch UBND xã chủ trì.
Tham dự Hội nghị có đầy đủ các đồng chí trong BTV Đảng ủy;Trưởng các ban ngành đoàn thể cấp xã; Toàn thể cán bộ công chức trong cơ quan UBND xã; Đại diện lãnh đạo các cơ quan, đơn vị đóng trên địa bàn; Bí thư chi bộ, trưởng thôn, trưởng ban CTMT thôn trên địa bàn xã.
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/1/20/hncb3(1).jpg)
Đồng chí Lê Ngọc Bảo- HUV- CT UBND xã phát biểu đặt vấn đề
Tại hội nghị, UBND xã đã thông qua Quyết định triển khai nhiệm vụ kế hoạch phát triển kinh tế - xã hội năm 2020; quyết định phân bổ ngân sách năm 2020; Kế hoạch triển khai CTTĐ về xây dựng Nông thôn mới gắn với giảm nghèo bền vững; Kế hoạch thực hiện CTTĐ về tái cơ cấu ngành nông nghiệp và phát triển kinh tế trang trại năm 2020; Kế hoạch đảm bảo an ninh trật tự bảo vệ an toàn tuyệt đối tết Nguyên đán Canh Tý; Kế hoạch đẩy mạnh công tác đưa người lao động đi làm việc ở nước ngoài; Kế hoạch thực hiên kế hoạch cải cách hành chính năm 2020; Kế hoạch ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động cơ quan nhà nước năm 2020.
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/1/20/hncb(3).jpg)
Đồng chí Trần Nam Thanh - CC VPTK xã thông quá quyết định triển khai kế hoạch KT-XH
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/1/20/hncb2(2).jpg)
Đ/c Hoàng Thị Biên Thùy - CC ĐC-NN-XD-MT thông qua Kế hoạch thực hiện Chương trình xây dựng NTM gắn với giảm nghèo bền vững
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/1/20/hncb3(2).jpg)
Tại hội nghị phát động phong trào thi đau thực hiện thắng lợi kế hoạch phát triển kinh tế - xã hội năm 2020 và ký cam kết thực hiện giữa
Đảng ủy- HĐND- UBND- UBMT- các thôn trên địa bàn xã
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/1/20/hncb5(1).jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/1/20/hncb4(2).jpg)
Hoàng Thị Biên Thùy Các tin khác
|
|
|
|
| Thống kê truy cập Truy cập tổng 10.455.250 Truy cập hiện tại 4.701
|
|