Chiều ngày 23 tháng 03 năm 2020 tại Hội trường UBND xã Quảng Thái tổ chức buổi họp nhằm đánh giá cán bộ công chức quý I năm 2020 do đồng chí Lê Ngọc Bảo - CT UBND xã chủ trì. Thành phần tham dụ có: - Đại diện Thường trực Đảng ủy- HĐND- UBMTTTQVN xã; CT, PCT UBND xã; toàn thể cán bộ, công chức trong cơ quan UBND xã.
Nhằm triển khai thực hiện việc chấm điểm, đánh giá và phân loại cán bộ, công chức, viên chức hàng năm theo đúng thời gian, nội dung quy định, UBND xã Quảng Thái tổ chức đánh giá phân loại cán bộ, công chức năm 2020 cụ thể như sau:
Tổng số cán bộ, công chức:23/23 đồng chí
+ Trong đó: Hoàn thành tốt nhiệm vụ: 20 đồng chí
Hoàn thành nhiệm vụ: 02 đồng chí
Không hoàn thành nhiệm vụ: 01 đồng chí
Một số hình ảnh