Thực hiện ý kiến chỉ đạo của BCĐ phòng, chống dịch Covid-19 huyện Quảng Điền về việc triển khai tiêm chủng văc xin phòng Covid-19 cho học sinh vào ngày khai giảng năm học mới; Uỷ ban nhân dân xã Quảng Thái tổ chức triển khai tiêm vắc xin phòng COVID-19 cho toàn thể giáo viên, nhân viên và học sinh trên địa bàn xã. Loại vắc xin Pfizerr người lớn, Pfizer trẻ em và Modena của trẻ em.
Ủy ban nhân dân xã thông báo cho các đối tượng nói trên đến tại Trường đang công tác và học tập để được tiêm vắc xin, lịch tiêm cụ thể như sau:
Thời gian: 01 buổi, Vào lúc 7 giờ 30 phút đến 11 giờ.
Ngày 05 tháng 9 năm 2022
Lưu ý khi đi mang theo: