|
|
Liên kết website
Sở, Ban, Ngành UBND Huyện, Thị xã, Thành phố TRƯỜNG THCS LÊ XUAN CÁC TRƯỜNG HỌC Trung tâm Giám sát, Điều hành đô thị thông minh IOC
| | |
|
Chi hội Phụ nữ thôn Trung Kiều ra mắt CLB Thể dục nhịp điệu ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 08/10/2020
Thực hiện Quyết định số 240/QĐ-UBND ngày 07/10/2020 của UBND xã Quảng Thái về việc thành lập Câu lạc bộ Thể dục nhịp điệu Phụ nữ thôn Trung Kiều, chiều ngày 07/10/2020 tại Nhà cộng đồng thôn Chi Hội Phụ nữ thôn Trung Kiều tổ chức ra mắt CLB Thể dục nhịp điệu
CLB với 25 thành viên được hình thành trên tinh thần tự nguyện, nhằm tập hợp những hội viên phụ nữ có cùng nguyện vọng, cùng sở thích về hoạt động thể dục thể thao, có nhu cầu rèn luyện thân thể, vui chơi, giải trí, nâng cao sức khỏe. UBND xã cũng đã ban hành Quyết định 241/QĐ-UBND ngày 07/10/2020 chuẩn y Ban Chủ nhiệm CLB với 03 thành viên gồm:
1. Bà: Văn Thị Dịu - Chủ nhiệm
2. Bà: Nguyễn Thị Tỵ - Phó Chủ nhiệm
3. Bà: Nguyễn Thị Na - Thư ký
![](/UploadFiles/TinTuc/120856377_727466581232957_1018219169523221831_n.jpg)
Trao Quyết định chuẩn y Ban Chủ nhiệm CLB Thể dục nhịp điệu Phụ nữ thôn Trung Kiều
![](/UploadFiles/TinTuc/120808321_727466614566287_9220946409700912175_n(1).jpg)
Lãnh đạo thôn cùng chụp ảnh lưu niệm với thành viên CLB
![](/UploadFiles/TinTuc/120844091_727448807901401_8384826725731654096_n(1).jpg)
Câu lạc bộ Thể dục nhịp điệu phụ nữ thôn Trung Kiều hoạt động theo Điều lệ do Câu lạc bộ thông qua và được UBND xã phê duyệt. Như vậy, với việc ra mắt CLB Thể dục nhịp điệu Phụ nữ thôn Trung Kiều, trên địa bàn toàn xã có tổng cộng 06 CLB trực thuộc Hội Phụ nữ quản lý như: CLB Gia đình hạnh phúc, CLB Ông bố bà mẹ nuôi con tốt ở Trằm Ngang; CLB Phụ nữ tiểu thương, CLB Phụ nữ đảm đang ở Trung Kiều và CLB Hội viên nòng cốt ở Lai Hà.
![](/UploadFiles/TinTuc/120838754_727466674566281_1786536281495650363_n(1).jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/120860455_727449204568028_1959152707984321443_n.jpg) Trần Đương Các tin khác
| |
|
| Thống kê truy cập Truy cập tổng 10.593.946 Truy cập hiện tại 3.777
|
|