|
|
|
Thông báo về việc tăng cường công tác quản lý, bảo vệ rừng, xử lý tình trạng phá rừng, lấn chiếm rừng, đất rừng ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 07/10/2020
UBND xã Quảng Thái ban hành Thông báo về việc tăng cường công tác quản lý, bảo vệ rừng, xử lý tình trạng phá rừng, lấn chiếm rừng, đất rừng
Thực hiện Công văn số 1801/SNNPTNT-CCKL ngày 10/9/2020 của Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn về việc tăng cường công tác quản lý, bảo vệ rừng, xử lý tình trạng phá rừng, lấn chiếm rừng, đất rừng; Công văn số 1404/UBND ngày 25/9/2020 của UBND huyện Quảng Điền về việc tăng cường công tác quản lý, bảo vệ rừng, xử lý tình trạng phá rừng, lấn chiếm rừng, đất rừng.
Để chủ động triển khai các biện pháp tăng cường công tác quản lý, bảo vệ rừng, xử lý tình trạng phá rừng, lấn chiếm rừng, đất rừng, UBND xã Quảng Thái yêu cầu Các thành viên BCĐ, Các Trưởng thôn, Chi hội Trang trại, các tổ chức, cá nhân hộ gia thực hiện tốt công tác quản lý, bảo vệ rừng, xử lý tình trạng phá rừng, lấn chiếm rừng, đất rừng theo yêu cầu của Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn và của UBND huyện Quảng Điền tại các Công văn nói trên.
Nhận được thông báo, UBND xã yêu cầu Các thành viên BCĐ xã, Các Trưởng thôn, Chi hội Nông dân Trang trai, Các tổ chức, Cá nhân hộ gia đình triển khai thực hiện nghiêm túc./. Các tin khác
|
| Thống kê truy cập Truy cập tổng 10.599.146 Truy cập hiện tại 2.093
|
|