|
|
|
Công ty MultiMedia JSC & VIFW tăng quà trị giá 27 triệu đồng cho người dân tại xã Quảng Thái ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 07/11/2020
Sáng ngày 06/11/2020, tại xã Quảng Thái, huyện Quảng Điền, Công ty MultiMedia JSC & VIFW do chị Trang Lê đại diện đã có chuyến thăm, chia sẻ những khó khăn cho bà con bị ảnh hưởng do lũ lụt.
![](/UploadFiles/TinTuc/z2164100891049_dfc70e7845dd4bd77d1cee9e5bd32a92.jpg)
Tại buổi trao quà, chị Trang Lê đại diện Công ty MultiMedia JSC & VIFW đã trao 27 suất quà đến 27 hộ gia đình bị ảnh hưởng của lũ lụt trên địa bàn xã Quảng Thái, mỗi xuất quà trị giá 1.000.000 đ và 01 bịch Dăm bông..
![](/UploadFiles/TinTuc/z2161899543923_a87b04be2ae07f4aa7e377dae6282bc7.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/z2164100881610_b6b931a8214365bd1fc21a78be3483de.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/z2164100891635_e1b73a459ddb23a35695b859a171ce15.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/z2165151404552_bc05f19c3e7aeb00e38db89dc4dd3168.jpg)
Ông Phạm Công Phước- UVTV- Phó Chủ tịch UBND xã Quảng Thái - Thay mặt lãnh đạo xã phát biểu cảm ơn sự quan tâm, chia sẻ của chị Trang Lê và Công ty MultiMedia JSC & VIFW Hộ đến bà con xã Quảng Thái. Đồng thời đã gửi THƯ CẢM ƠN đến Công ty MultiMedia JSC & VIFW. Cụ thể như sau:
![](/UploadFiles/TinTuc/z2165151419045_2708de9e739f9b4870cb3f748b2faeee.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/11/7/z2167391240997_a88cb87191c00955ca4780b18822cd58.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/z2165151404976_0e42f7a9fee64ad52eb98f75b831f94e.jpg)
Chị Trang Lê và anh Qúy Anh ( Đứng giữa) chụp ảnh lưu niệm với địa phương
Phạm Công Phước Các tin khác
|
| Thống kê truy cập Truy cập tổng 10.593.946 Truy cập hiện tại 2.882
|
|