|
|
|
Lãnh đạo xã Quảng Thái thăm, tặng hoa chúc mừng Trung tâm Y tế huyện nhân ngày Thầy thuốc Việt Nam 27/2 ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 01/03/2021
Chiều ngày 26/2, đồng chí Trần Hải- HUV-Bí thư Đảng ủy và đồng chí Phạm Công Phước- PBT Đảng ủy- Chủ tịch UBND xã Quảng Thái đã đến thăm và tặng hoa chúc mừng Trung tâm y tế huyện nhân ngày Thầy thuốc Việt Nam 27/2.
![](/UploadFiles/TinTuc/z2350432601894_3c8744fc3cf557459405e8087524ba5b.jpg)
Đồng chí Trần Hải- Bí thư Đảng ủy đã thay mặt lãnh đạo xã tặng lẵng hoa và gửi lời chúc mừng tốt đẹp nhất đến các đồng chí lãnh đạo Trung tâm y tế huyện và đội ngũ Y, bác sỹ của huyện nhà, chúc những " Chiến sỹ áo trắng thầm lặng" luôn có sức khỏe tốt để thực hiện sứ mệnh chăm sóc sức khỏe nhân dân.
Thay mặt lãnh đạo Trung tâm Y tế huyện, đồng chí Bác sỹ Nguyễn Phương Tuấn- HUV- Bí thư Đảng ủy- Giám đốc trung tâm Y tế huyện đã phát biểu cảm ơn đến lãnh đạo, cán bộ và nhân dân xã Quảng Thái.
Các tin khác
|
| Thống kê truy cập Truy cập tổng 10.551.642 Truy cập hiện tại 24.636
|
|