|
|
|
Xã Quảng Thái được UBND tỉnh đánh giá mức độ TỐT trong thực hiện Bộ tiêu chí Sáng- Xanh- Sạch ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 20/03/2021
Sáng ngày 20/3/2021, UBND tỉnh Thừa Thiên Huế đã tổ chức Hội nghị tổng kết 02 năm thực hiện đề án Ngày chủ nhật xanh và phát động sáng kiến vì cộng đồng- Hãy hành động để Thừa Thiên Huế thêm Xanh- Sạch- Sáng.
![](/UploadFiles/TinTuc/z2390072212890_efb090fa147c294c18aac475e0436692(1).jpg)
Tại hội nghị, UBND tỉnh TT Huế đã công bố Quyết định số 593/QĐ-UBND, ngày 18/3/2021 của Chủ tịch UBND tỉnh TT Huế về việc chứng nhận các địa phương thực hiện TỐT bộ tiêu chí đánh giá Xanh- Sạch- Sáng kèm theo Quyết định số 154/QĐ-UBND, ngày 15/01/2020 của UBND tỉnh Thừa Thiên Huế về việc ban hành Bộ tiêu chí đánh giá Xanh - Sạch - Sáng” cấp phường, xã, thị trấn trên địa bàn tỉnh Thừa Thiên Huế. Theo đó, toàn tỉnh có 23 đơn vị được công nhận thực hiện ở mức độ TỐT, trong đó huyện Quảng Điền có 02 địa phương là xã Quảng Thái và xã Quảng Thọ.
![](/UploadFiles/TinTuc/z2390073650484_55817a5a8a283d2ffb0cfe6e7b57d463.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/z2390072212890_efb090fa147c294c18aac475e0436692.jpg) Phạm Công Phước Các tin khác
|
| Thống kê truy cập Truy cập tổng 10.528.818 Truy cập hiện tại 6.123
|
|