|
|
|
Quảng Thái: Họp khẩn cấp triển khai Kế hoạch phòng chống dịch bệnh do virus Corona gây fra ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 08/02/2020
Chiểu ngày 08 tháng 02 năm 2020, tại Nhà văn hóa xã, xã Quảng Thái đã tổ chức cuộc họp khẩn cấp nhằm triển khai công tác phòng, chống dịch bệnh viêm đường hô hấp cấp do chúng mới của Virus Corona gây ra.
Tham dự hội nghị có đồng chí Trần Hải- HUV- Bí thư Đảng ủy; đồng chí Trần Đức- PBT Đảng ủy- CT HĐND xã, đồng chis Lê Ngọc Bảo- HUV- PBT Đảng ủy- Chủ tịch UBND xã và các đồng chí lãnh đạo xã, Trưởng các đoàn thể cấp xqã, Bí thư chi bộ, Trưởng thôn, Trưởng ban CTMT các thôn, Hiệu trưởng các trương, các thành vỉeen Ban chỉ đạo xã, Tổ giúp việc phòng chống dịch bệnh ở xã. Các tin khác
|
| Thống kê truy cập Truy cập tổng 10.652.665 Truy cập hiện tại 210
|
|