1.Tổng số chỉ tiêu huyện giao: 65 người
2.Thời gian: 07h00, ngày 12 tháng Giêng năm Kỉ Hợi.
3. Địa điểm: Nhà văn hóa huyện Quảng Điền.
4. Địa điểm đăng ký: Tại BĐH các thôn, các chi đoàn, hoặc trực tiếp tại xã Đoàn Quảng Thái (Tuoi Tre Quangthai),Đ/c Đương: 0973.521.536; Hội Chữ thập đỏ xã(đ/c Trâm: 0389937170)
Năm 2018, xã nhà tham gia hiến máu tình nguyện đạt vượt chỉ tiêu huyện giao. Trong năm 2019, rất mong các bạn thanh niên và toàn thể nhân dân đăng ký tham gia và tích cực hưởng ứng.
MỘT GIỌT MÁU CHO ĐI- NHIỀU CUỘC ĐỜI Ở LẠI
Hiến máu cứu người- Một nghĩa cử cao đẹp, thể hiện truyền thống tương thân, tương ái của dân tộc Việt Nam, rất mong tất cả các bạn, mọi người đăng ký tham gia hưởng ứng, góp phần cứu giúp những người bệnh khó khăn.
Trân trọng!